Diễn Đàn Teen9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phu0*ng Lip ------------> LK

Go down

Phu0*ng Lip ------------> LK Empty Phu0*ng Lip ------------> LK

Bài gửi by Ke0_style Fri Jan 18, 2008 5:57 pm

Baj` nja` hay Very Happy Very Happy Very Happy Nghe dj cA? nhA`

Bầu trời kia ngập tràn ánh nắng chiếu sáng trên con đường đôi ta dịu êm cùng nhau sánh bước.Và con tim ngập ngừng muốn nói nguyện sẽ yêu em trọn đời riêng em mà thôi mình ko cách xa

Và anh mang cho em một điều ước...em ước mong đôi ta luôn mãi bên nhau dù cho cam nguy chông gai sóng gió cuộc đời nhẹ nhàng ôm em ko gian chìm đắm ngàn sao lung linh chiếu ánh sánh muôn màu muôn hoa ưu tư kia cũng khẽ mỉm cười...rộn vang..

Góc phố quen hẹn hò mỗi tối có em luôn tươi cười trao anh nụ hôn ngọt ngào đắm đuối
Và anh ước mong mỗi sớm mai được em thì thầm bên tai nói yêu anh rất nhiều riêng anh mà thôi câu yêu thương thiết tha
Đẹp tựa như giấc mộng chiều vương nắng hồng hồn mộng mơ say sưa ngắm hoàng hôn cùng hương tóc mềm nhẹ mưa ướt thềm... anh ôm em vào lòng...
Bờ cát trắng dài kìa con sóng xô thuyền tình em ru lênh đênh ngàn khơi mình tìm bờ bến lạ và anh biết giấc mơ hạnh phúc đây rồi

Rap:
Phương Phương em là người con gái mà anh thương
Phương Phương người làm cho anh hằng đêm mơ tưởng
Phương Phương em có biết chăng là anh yêu em nhiều lắm Phương ơi! Phương

Anh sẽ viết tên em lên ngàn vì sao đêm nay Phương em có hay ngay lúc này anh chỉ thương Phương riêng em mà thôi Phương
Anh yêu em Phương Yeah Phương!
I wish for you on a falling star
wondering where you are
Do I ever cross your mind in the warm sunshine
She's from the city of angles
Like my eyes and like my smile yo!
Never known that she means to me
I fell for a girl in my dreamgemwin
Ke0_style
Ke0_style
Chíp Hôi
Chíp Hôi