Diễn Đàn Teen9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Code nhạc nền Blog tự động chạy....hay fết àh

Go down

Code nhạc nền Blog tự động chạy....hay fết àh Empty Code nhạc nền Blog tự động chạy....hay fết àh

Bài gửi by MinhTheND Sun Jan 13, 2008 7:47 am

Chào các bạn...code nhạc của mình làm đã hoàn chỉnh,tự động play và nó ẩn,khi post vào các bạn đừng sửa gì hết nữa nhé.
Mình có 1 topic dành cho các bạn yêu cầu mình làm nhạc nền giúp.
Nhưng hiện nay số người yêu cầu quá nhiều nên số trang cũng cao nên có 1 số bạn sau khi yêu cầu đã tìm ko đc code của mình.
Và 1 số bạn mới vào muốn tìm mà ko muốn yêu cầu cũng hơi khó khăn do số lượng trang lên tới >20.
Nay mình lập topic này dùng để post code tất cả các bài mình đã làm hộ các bạn trong thời gian qua để phòng trường hợp mình ko lên mạng trong vài ngày,các bạn yêu cầu code sẽ phải chờ lâu,tại vì mình đang là học sinh nên cũng hơi bận rộn mong các bạn thông cảm.
Sau đây: Mình xin nhắc lại cách dể hiểu nhất đơn giản nhất để chèn code nhạc vào blog của các bạn.
Các bạn vào entry(tức là bài viết của mình ấy)...bấm vào chữ edit....rùi nó sẽ hiện ra 1 cái khung soạn thỏa văn bản để cho mình viết bài....
Các bạn bấm vào cái ô nhỏ bên phải trên cùng cái khung soạn thảo văn bản...cái ô có chữ View HTML soure đó...rồi sau đó dán đoạn code mình đã cung cấp vào bài viết....Chú ý nè: các bạn nên dán code vào những entry đã có viết chữ sẵn rồi...và dán trên cùng cái entry đó...dán xong thì bấm vào View HTML 1 lần nữa...xong rùi save lại....thao tác này rất dễ....mình chỉ như vậy mà ko hỉu nữa thì mình pó tay....
Code nhạc nền Blog tự động chạy....hay fết àh M7_cop10
Nếu như code mà các bạn nhận đc từ mình...
Khi đã dán vào blog mà vẫn chưa nghe đc nhạc thì
Trường hợp thứ nhất nè:
Có thể là do máy của bạn chưa nâng cấp flash player 9....Hãy nâng cấp đi là vừa..
Còn trường hợp thứ 2 thì có thể do link nhạc mình kiếm đc là link giả....nên ko nghe đc.
Gặp trường hợp thứ 2 thì cứ pm nick yahoo của mình:
riengminhanhcodon_dn2006
Nhưng ko phải lúc nào mình cũng online
Nhưng các bạn cứ yên tâm.....
mình sẽ thử nghiệm trong blog của mình trước khi cung cấp code cho các bạn....
Nếu như các bạn tìm kiếm trong topic này mà ko có bài hát các bạn muốn kiếm thì xin mời qua topic phía dưới này để yêu cầu nhạc vậy nhé..
MinhTheND
MinhTheND
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên

http://vipnd.kute.vn

- Similar topics